www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

mobie

19 Nov 2008 13:41

ถ้าผมมี Notebook ที่เชื่อมต่อ Internet เรียบร้อยแล้ว ถ้าต้องการให้ viva ใช้internet ผ่านเครื่อง notebook ของผมทาง Bluetooth นี่จะทำได้รึเปล่าครับ หรือผ่านทางอื่นๆที่ไม่ใช่ bluetooth ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

ชื่อจริงยาวมากกกกก

20 Nov 2008 00:40

mobie ผู้เขียน:
ถ้าผมมี Notebook ที่เชื่อมต่อ Internet เรียบร้อยแล้ว ถ้าต้องการให้ viva ใช้internet ผ่านเครื่อง notebook ของผมทาง Bluetooth นี่จะทำได้รึเปล่าครับ หรือผ่านทางอื่นๆที่ไม่ใช่ bluetooth ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าทำได้ไหม
เคยได้ยินแต่ใช้พีดีเอเป็นโมเด็มต่อเน็ต

pongaman

26 Nov 2008 12:46

ได้ครับ แต่ถ้าผ่านบลูทูธจะค่อนข้างยาก แนะนำผ่านสาย USB ดีกว่าครับ

chaitan

19 Dec 2008 10:52

mobie ผู้เขียน:

ลองเข้าไปดูครับ เว็ปข้างบ้านนะครับ

http://www.pdamobiz.com/show_news.asp?NewsID=6636

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
มีวิธีดึงเน็ตจาก Notebook มาใช้ใน Touch viva...

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ