www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

mr.tu

19 Nov 2008 16:27

ตามหัวข้อเลยครับ ไม่สะดวกเข้ากรุงเทพเท่าไร ครั้นจะผ่านที่ซื้อ อย่างน้อย 10 วันในการอัฟครับ ขอคำแน่ะนำด้วย เคยสอบถามศูนย์แล้วไม่มีนโยบายให้ load เอง ต้องส่งศูนย์เท่านั้นครับ
ขอบคุณครับ

mr.tu

26 Nov 2008 05:53

ถึงเพื่อนๆหรือช่างซ่อม พอที่ช่วยเหลือ software หรือคำแน่ะนำได้เปล่าวที่พอจะอัฟโหลด file ให้ download เองได้

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
i-mobile tv-626 ถ้าต้องการอัฟ firmware เองหาdownload ได้ที่ไหน

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ