www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

emichan

26 Nov 2008 18:16

เราใช้i-mobileรุ่นเก่าอยู่ค่ะ ใช้มาเกือบ3ปีแล้ว
ดีทุกอย่าง ยกเว้นเสียงเวลาคุยโทรศัพท์ค่อยมากถึงมากที่สุด
สร้างความรำคาญแก่คนอื่นและตัวเรามากๆ

อยากรู้จังว่าi-mobileรุ่น625 เวลาคุยโทรศัพท์เสียงเป็นไงบ้าง

เรากำลังดูๆnokia exprees5130 กะ motorola u9 อยู่เหมือนกัน
motoราคาสูงอยู่อ่ะ แต่เราชอบฟังก์ชั่นกับดีไซน์มาก
เพื่อนๆแนะนำเราหน่อยสิ เราอยากได้เน้นฟังเพลงกับเสียงคุยโทรศัพท์ดังชัดเจนค่ะ

tony_jiw

27 Nov 2008 15:12

คุณภาพเสียง จาก ship yamaha ผมใช้ 625 อยู่ เสียงสนทนาก็ ok ยิ่งฟัง mp3 นี่แจ่มเลยเสียงนิ่มมาก

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
i-mobil625 เสียงขณะสนทนาดีไหมค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ