www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

fah-zz

04 Jan 2009 17:47

คือเรากะลังหาข้อมูลเพื่อจะซื้อมือถือใหม่อ่ะค่ะ

เล็งรุ่นนี้ไว้อยู่ ชอบตรงที่เครื่องเล็กๆ สีขาวเนี่ยแหละ

แต่จะซื้อทีอยากจะใช้ซักประมาณสองสามปี กลัวไม่ทนอ่า

พอจะดูความคิดเห็นคนอื่นๆ ก็ไม่ค่อยจะพูดถึงกัน

ก็เลยตั้งกระทู้ถามซะเลย

ยังไงก็ช่วยวิจารณ์รุ่นนี้ให้ฟังหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า

BoomFaran

09 Oct 2009 15:41

สำหรับรุ่นF305 นี่ถ้าชอบฟังเพลง+เล่นเกมส์+โทรศัพท์ ก็ถือว่าตอบโจทย์ได้ครับแต่ถ้าจะเน้นถ่ายภาพขอบอกว่าจอไม่ละเอียดพอครับสีไม่ค่อยสวยแล้วก็หาธีมลงยากมากๆครับ

kajidrid

14 Oct 2009 13:34

ผมใช้อยู่ครับ โอเคเลย ชอบมาก เกมส์เยอะดี เสียตรงที่จอเล็กไปหน่อย
ส่วนเรื่องความแข็งแรง ผมว่าก็แข็งแรงดีนะครับ ประกอบแน่นมาก ๆ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
### ทำไมไม่ค่อยมีใครพูดถึง SE F305 กันเลยคะ? ###

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ