www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

konga

26 Feb 2009 14:25

จากเสียง หญิง เป็นชาย หรือชาย เป็นหญิงประมาณนี้
อยากได้มาก มาก
ใครมีก็บอกด้วย หาอยู่ อยากได้ อยากได้

HanD_of_GoD

26 Feb 2009 15:13

ตอนนี้ไม่มีหรอกครับคุณ พวกนี้เป็นโปรแกรมเฉพาะ หากนำมาใช้จริงอาจจะมีปัญหาได้นะครับ โดยหากเกิดมิจฉาชีพ นำไปใช้ประโยชน์เกิดความเสียหายต่อภาพลักษณ์สินค้าแล้ว ไม่มีใครกล้าเสี่ยงหรอกครับ ลองพวก ซิมเบี้ยนสิครับ เค้ามีพวกโปรแกรมเปลี่ยนเสียงให้ใช้แล้วนะ เห็นมีหลายโปรแกรมเลย ลองเซิร์ชดูนะครับ

TheTik

04 Jul 2012 17:14

Laughing มีค่ะ มีมานานแล้วด้วยค่ะ เช่น I-mobile S531 แล้วก็น่าจะมีรุ่นอื่นอีก ยี่ห้อ G-Net และ Wellcom ก็มีค่ะ หลายรุ่นเลย เครื่อโนเนมจากจีนก็มีเยอะแยะค่ะหลายรุ่นด้วย มีมานานมากแล้วค่ะ อ่ะแต่เดี๋ยวนี้เครื่องที่โหลดโปรแกรมโปรมแกรมลงได้ก็สามารถแล้วเหมือนกันค่ะ แล้วยังมีการอัพเกรดได้เรื่อยๆนะคะ Very Happy

matmhmee

26 Oct 2012 16:55

TheTik ผู้เขียน:
Laughing มีค่ะ มีมานานแล้วด้วยค่ะ เช่น I-mobile S531 แล้วก็น่าจะมีรุ่นอื่นอีก ยี่ห้อ G-Net และ Wellcom ก็มีค่ะ หลายรุ่นเลย เครื่อโนเนมจากจีนก็มีเยอะแยะค่ะหลายรุ่นด้วย มีมานานมากแล้วค่ะ อ่ะแต่เดี๋ยวนี้เครื่องที่โหลดโปรแกรมโปรมแกรมลงได้ก็สามารถแล้วเหมือนกันค่ะ แล้วยังมีการอัพเกรดได้เรื่อยๆนะคะ Very Happy

มีจริงหรอ ทำไมหาข้อมูลโทรศัพท์แต่ละรุ่นที่คุณ The Tik บอกไม่มีค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ไอโมบายรุ่นไหนเปลี่ยนเสียงเวลาเราพูดให้เป็นเสียงอื่นได้บ้าง

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ