www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Pungpon2525

28 Mar 2009 13:11

ช่วยด้วย คับ แอลจี KP 500 ผมเปงรัย มิรู้ อะคับ ทีแรกยัง ใช้งานได้อยู่ ดีๆๆ พอผมทำการ ฟอแมต ข้อมูล ในตัวเครื่อง และ ใน เมม ฟอแมต ด้วย เมนู ในตัวเครื่องนะคับ พอปิดและจะเปิดเครื่องไหม่ เท่านั้น เครื่องไม่ติดอีกเลยคับ ได้แต่ขึ้นคำว่า LG Mobile.com อยู่อย่างนี้ ตลอดเลยคับ ไม่ทราบว่า ผมทำรัยผิดไป หรือว่า ผมลบอะรัยผิดไป ขอวอนให้ผู้รู้ ช่วยตอบทีคับ หากจะต้องใช้โปรแกรมอะรัย หากคัยมี ช่วยส่งให้ทีคับบ จะเปงการ ขอบคุณอย่างสูงคับ ที่กรุณา

kalatasaline

28 Mar 2009 13:41

Pungpon2525 ผู้เขียน:
ช่วยด้วย คับ แอลจี KP 500 ผมเปงรัย มิรู้ อะคับ ทีแรกยัง ใช้งานได้อยู่ ดีๆๆ พอผมทำการ ฟอแมต ข้อมูล ในตัวเครื่อง และ ใน เมม ฟอแมต ด้วย เมนู ในตัวเครื่องนะคับ พอปิดและจะเปิดเครื่องไหม่ เท่านั้น เครื่องไม่ติดอีกเลยคับ ได้แต่ขึ้นคำว่า LG Mobile.com อยู่อย่างนี้ ตลอดเลยคับ ไม่ทราบว่า ผมทำรัยผิดไป หรือว่า ผมลบอะรัยผิดไป ขอวอนให้ผู้รู้ ช่วยตอบทีคับ หากจะต้องใช้โปรแกรมอะรัย หากคัยมี ช่วยส่งให้ทีคับบ จะเปงการ ขอบคุณอย่างสูงคับ ที่กรุณา

ผมไม่มีอะครับ เพราะใช้คนละรุ่น

-ผมแนะนำว่าส่งศูนย์เพื่ออัพเดต Fw ดีกว่า 1 ชม.เสร็จ เพราะถ้าคุณซื้อตอนแรกแรก Fw มี

ปัญหาค่อนข้างเยอะอยู่ถือว่าเป็นการอัพเดตไปในตัวเพราะเสี่ยงทำเองเดี๋ยวประกันหมด

******ศูนย์แอลจี สำนักงานใหญ่ นั่ง BTS ไปลงสถานี สะพานตากสิน(สุดสาย)ต่อมอเตอร์

ไซค์บอกไปปากซอย ตากสิน 14 ครับ******0-2878-5757

******ศูนย์สุขุมวิท อาคารริชมอนด์ ชั้น 1 แต่เข้าทางพระราม 4 ใกล้กว่าปากซอยมีคาร์ฟูร์

ถึงก่อนตึกมาลีนนท์แต่อยู่ฝั่งเดี๋ยวกัน ******0-2204-8888

******ศูนย์เซียร์รังสิต ชั้นG **********

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ช่วยด้วยคับเครื่องเปิดไม่ขึ้นได้แต่ค้างคำว่า LG Mobile.com ตลอด

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ