www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

kimmono

11 Apr 2009 11:19

ขอถามวิธีทำให้เครื่อง 626 บันทึกรายการทีวีหน่อบยดิครับ

ต้องเอาไปอัพเฟิร์มแวร์ที่ศูนย์บริการหรือเปล่าครับ

แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรไหม

แล้วถ้าไปอัพข้อมูลในเครื่องนี่หายหมดเลยเหรอครับ

...

kimmono

25 Apr 2009 10:38

แง่วๆ

ไม่มีคนตอบให้เลยอ่ะ

...

HanD_of_GoD

08 May 2009 20:58

ต้องเอาไปอัพ ซอฟท์แวร์ เวอร์ชั่นใหม่เท่านั้นครับ ฟังก์ชั่นบันทึกรายการทีวีจะอยู่ในซอฟท์แวร์เวอร์ใหม่ครับ

kimmono

17 May 2009 14:12

HanD_of_GoD ผู้เขียน:
ต้องเอาไปอัพ ซอฟท์แวร์ เวอร์ชั่นใหม่เท่านั้นครับ ฟังก์ชั่นบันทึกรายการทีวีจะอยู่ในซอฟท์แวร์เวอร์ใหม่ครับ

ราคาเท่าไหร่ครับ

แล้วผมอยู่อุบลเนี่ย ต้องไปศูนย์ไหนเหรอครับ

dojo_city

23 May 2009 22:31

kimmono ผู้เขียน:

แล้วผมอยู่อุบลเนี่ย ต้องไปศูนย์ไหนเหรอครับ

ผมใช้รุ่นนี้เหมือนกันครับ ผมอยู่นครปฐมครับ แต่ยังไม่เคยไปอัพหรอกครับ แต่อยากอัพครับ...
คุณต้องไปอัพ FW ที่ศูนย์นะครับ และต้องเป็นศูนย์ใหญ่ๆ ที่มีช่างประจำด้วยนะครับ
การอัพ FW ใช้เวลาไม่นานครับ แป๊บเดียวก็เสร็จ (เขาว่ามานะครับ)
แต่ถ้าไปฝากศูนย์เล็กๆ ศูนย์เล็กๆ เค้าก็จะต้องส่งไปศูนย์ใหญ่อีกที ใช้เวลาหลายวันครับ

ขอให้โชคดีครับ...

kimmono

30 May 2009 15:20

dojo_city ผู้เขียน:
kimmono ผู้เขียน:

ผมใช้รุ่นนี้เหมือนกันครับ ผมอยู่นครปฐมครับ แต่ยังไม่เคยไปอัพหรอกครับ แต่อยากอัพครับ...
คุณต้องไปอัพ FW ที่ศูนย์นะครับ และต้องเป็นศูนย์ใหญ่ๆ ที่มีช่างประจำด้วยนะครับ
การอัพ FW ใช้เวลาไม่นานครับ แป๊บเดียวก็เสร็จ (เขาว่ามานะครับ)
แต่ถ้าไปฝากศูนย์เล็กๆ ศูนย์เล็กๆ เค้าก็จะต้องส่งไปศูนย์ใหญ่อีกที ใช้เวลาหลายวันครับ

ขอให้โชคดีครับ...

ขอบคุณครับ

...

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ขอถามวิธีทำให้เครื่อง 626 บันทึกรายการทีวีหน่อบยดิครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ