www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

MuiiTheGrace

16 Apr 2009 13:14

เปงกรอบใสๆ อ่ะ หวังว่าคงเคยเหงนะ
มีรูปแต่เอาขึ้นไม่เปง TT^TT

นั่นแหละๆ มันซื้อที่ไหนหรอ อยากได้มากๆ
ใส่กับสีฟ้า จะสวยมั้ยนะ??

kalatasaline

16 Apr 2009 20:04

แต่ก่อนจะไปดูที่เสือป่าอะครับ แต่ตอนนี้คงต้องMbk

แนะนำว่ากรอบใสจะทำให้เครื่องเป็นรอยนะครับเพราะมันเกี่ยวเครื่องอาจถลอกได้

ผมว่าใส่ซองแล้วควักออกมาจะดูดีกว่านะครับ

MuiiTheGrace

16 Apr 2009 21:34

อ่อๆ ๆ ค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงง
ที่อยากใส่กรอบใส ก้อเพราะไปเหงรูปๆ นึง เค้าใส่กรอบ แระก้อติดเพชรอ่ะ
อยากทำมั่ง ฮ่า ๆๆๆ เอาเปงว่า ไม่ใส่ๆๆ

^^

coconut_ka

21 Apr 2009 17:38

MuiiTheGrace ผู้เขียน:
อ่อๆ ๆ ค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงง
ที่อยากใส่กรอบใส ก้อเพราะไปเหงรูปๆ นึง เค้าใส่กรอบ แระก้อติดเพชรอ่ะ
อยากทำมั่ง ฮ่า ๆๆๆ เอาเปงว่า ไม่ใส่ๆๆ

^^

อยากได้ง่ะ น้องไอติมเนี่ย ขายไหม ถ้าอยากขายบอกนะ *** BANNED ***

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
เรื่อง กราบใส น้องไอติมอ่ะ ซื้อได้ที่ไหนรอ??

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ