www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

janessad

19 Apr 2009 16:08

พอดีไปซื้อเครื่ื่องนอกมาเลยไม่มีภาษาไทยรบกวนทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
แล้วก็ถ้าเป็นไปได้ขอโปรแกรมดิก ที่ใช้กะเครื่องนี้ได้ ด้วยเลย
ขอบคุณค่ะ

aradene

21 Jun 2009 18:23

janessad ผู้เขียน:
พอดีไปซื้อเครื่ื่องนอกมาเลยไม่มีภาษาไทยรบกวนทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
แล้วก็ถ้าเป็นไปได้ขอโปรแกรมดิก ที่ใช้กะเครื่องนี้ได้ ด้วยเลย
ขอบคุณค่ะ

ลงโปรแกรม SE Update Service แล้วอัพเป็นไทยเลยครับ
ได้ Firmware ใหม่ด้วย ทำได้ไม่ยากครับ

janessad

03 Aug 2009 20:24

คือ อัพ Firmware ใหม่แล้วค่ะ แต่ก็ยังพิมไทยไม่ได้อยู่ดี

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ขอโปรแกรมพิมพ์ ภาษาไทย w980หน่อยค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ