www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

MrPhone

13 May 2009 21:21

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ H2O V702 - เอชทูโอ
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/h2o/v702.htm

Hinokami Akira

15 May 2009 14:03

โอ๊ะโอ บางกิ๊ก ใช้ได้เลยนะเนี่ยะ

แต่สีชมพูจอดูใหญ่กว่าสีดำหน่อยๆแฮะ ^^

Soju Phone

18 May 2009 10:03

ขอบคุณ คุณHinokami Akira นะคะ สำหรับข้อสังเกตุ ซึ่งเกิดขึ้นจากความผิดพลาดของไฟล์ ซึ่งเราจะนำไปแก้ไขค่ะ

qwer

25 Jun 2009 08:59

ตอนลองโทรศัพท์ อู๊ยชัดแจ๋วเวลา โทรออกหาเพื่อน เพื่อนรับ ฟังเสียงแกละเหมือนคนจมูกบี้ ดทรหา ใครก็บอกอย่างงี้ ตกลงมันเป็นที่เครื่องหรือที่หนัย

ปอยโกะ

24 Jul 2009 14:23

qwer ผู้เขียน:
ตอนลองโทรศัพท์ อู๊ยชัดแจ๋วเวลา โทรออกหาเพื่อน เพื่อนรับ ฟังเสียงแกละเหมือนคนจมูกบี้ ดทรหา ใครก็บอกอย่างงี้ ตกลงมันเป็นที่เครื่องหรือที่หนัย

ลองไปดูที่เสียงสนทนาค่ะ ว่าได้เปิดการเปลี่ยนเสียงไว้หรือเปล่า

มันจะมีเสียงหลายๆแบบน่ะค่ะ ลองดูว่าเผลอเปิดรึเปล่า

คนที่ซื้อv702

30 Jul 2009 11:35

ผมซื้อรุ่นนี้มาได้วันเดียวฝุ่นก็เข้าที่จอเลยครับ ใช้มาได้8วันตรงกล้องด้านหน้าฝุ่นนี่เต็มหมดเลยครับ พอจะเอาไปเปลี่ยนพนักงานขายบอกไม่ให้เปลี่ยนเพราะ เป็นทุกเครื่องครับรุ่นนี้ อ้าว..แล้วตอนซื้อทำไมไม่บอกจะได้ซื้อรุ่นอื่น เลยไปที่ศุนย์ไปเปลี่ยน 1วันผ่านไปพอรับเครื่องใหม่มาบอกผมว่าเปลี่ยนได้ครั้งเดียวไม่ให้เปลี่ยนอีกแล้ว เฮ้อ..แล้วถ้ามันมีปัญหาอีกหละจะทำไง จริงๆด้วยครับฝุ่นนี่เข้าที่เดิมเหมือนเดิมเลยครับตกลงผมคงต้องเอาไปปัดฝุ่นที่ศูนย์ตลอดชีวิตเลยมั้งครับใครอยากดูรุปว่าฝุ่นมันเข้ายังไงตรงไหนบอกมาเลยครับ ยินดีส่งรูปให้ดูมีทั้งรูปเครื่องเก่าและใหม่เลยครับเพียบครับ (ไม่ใช่รูปนะครับที่เพียบ ฝุ่นครับที่เพียบ) 0853188917 vittikvittik@gmail.com

ผู้มาเยือน

30 Jul 2009 11:38

คนที่ซื้อv702 ผู้เขียน:
ผมซื้อรุ่นนี้มา H2O V702 ได้วันเดียวฝุ่นก็เข้าที่จอเลยครับ ใช้มาได้8วันตรงกล้องด้านหน้าฝุ่นนี่เต็มหมดเลยครับ พอจะเอาไปเปลี่ยนพนักงานขายบอกไม่ให้เปลี่ยนเพราะ เป็นทุกเครื่องครับรุ่นนี้ อ้าว..แล้วตอนซื้อทำไมไม่บอกจะได้ซื้อรุ่นอื่น เลยไปที่ศุนย์ไปเปลี่ยน 1วันผ่านไปพอรับเครื่องใหม่มาบอกผมว่าเปลี่ยนได้ครั้งเดียวไม่ให้เปลี่ยนอีกแล้ว เฮ้อ..แล้วถ้ามันมีปัญหาอีกหละจะทำไง จริงๆด้วยครับฝุ่นนี่เข้าที่เดิมเหมือนเดิมเลยครับตกลงผมคงต้องเอาไปปัดฝุ่นที่ศูนย์ตลอดชีวิตเลยมั้งครับใครอยากดูรุปว่าฝุ่นมันเข้ายังไงตรงไหนบอกมาเลยครับ ยินดีส่งรูปให้ดูมีทั้งรูปเครื่องเก่าและใหม่เลยครับเพียบครับ (ไม่ใช่รูปนะครับที่เพียบ ฝุ่นครับที่เพียบ) 0853188917 vittikvittik@gmail.com

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
H2O V702 - เอชทูโอ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ