www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

elecroj

18 May 2009 12:40

เพิ่งทดลองใช้ Pocket Plus 4.0.2 O.K ดีแต่..ไม่มียาแก้ไขครับ ทำไงดี..ถ้า
ท่านใดมีขอด้วยครับ elecroj@gmail.com ขอบคุณครับ..... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad .[/b]

garpdwsy

18 May 2009 16:02

มีมาใหม่แล้วไม่ใช่เหรอ เวอร์ ๔.๑.๐ บิ๊ว ๖๖๘๑
ลองเอากุญแจผี..ดอกนี้ไปใช้จ้า..
๒ จี ๖ เอ็กซ์ - วี ๘ เจ ๖ - ดับบลิว ยู ๒ วาย
ได้..ไม่ได้..บอกกันบ้างเด้อ...อย่าเงียบ กริ๊บ.บ...

elecroj

19 May 2009 07:40

ของเขาดีจริง OK. ครับ ขอบคุณมากครับ ถ้ามีโปรแกรมดีๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ

Elecroj

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ขอยาแก้ไข Spb Pocket Plus 4.0.2

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ