www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

sapoon

25 May 2009 21:27

พอดีใช้ n82 อยู่อะครับก็คือชาร์จแบตเต็มตอนเที่ยงคืนเมื่อคืน แล้วเช้าก็ฟังเพลง 2 ชม คุยโดยเปิดลำโพงประมาณ 2 ชม กว่า แบตเหลือ 2 ขีดตอนประมาณ เที่ยงคืนของวันนี้ อะครับแบตหมดเร็วไปปะครับ ส่วนเวลาชาร์ใช้เวลาประมาณ 2นิดๆ ชม อะครับ

dodean

30 May 2009 22:57

อืมๆ ใช้งานหนักพอควรเลยนะครับ เนี่ย Laughing
เป็นธรรมดาอะครับ (ผิดพลาดก็ขอโทษที) ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เท่าไหร่เลยครับ

bggeorge11

02 Jun 2009 20:53

คุยโดยเปิดลำโพงประมาณ 2 ชม Shocked

^
^
ไม่แปลกเลยครับ ที่แบตจะหมดเร็ว

dee_surat

08 Jun 2009 22:02

sapoon ผู้เขียน:
พอดีใช้ n82 อยู่อะครับก็คือชาร์จแบตเต็มตอนเที่ยงคืนเมื่อคืน แล้วเช้าก็ฟังเพลง 2 ชม คุยโดยเปิดลำโพงประมาณ 2 ชม กว่า แบตเหลือ 2 ขีดตอนประมาณ เที่ยงคืนของวันนี้ อะครับแบตหมดเร็วไปปะครับ ส่วนเวลาชาร์ใช้เวลาประมาณ 2นิดๆ ชม อะครับ
ถือว่าใช้งานเยอะค่ะ
คุยปกติก้อน่าจะได้ 2-3วัน

iamjayya

30 Jan 2012 19:12

ลอง เช๊คดูครับ ว่าเป็นที่เครื่องหรือแบต แต่ถ้ามันใจว่าเป็นที่แบต แนะนะ กดเข้ามาดูทางนี้ครับ
http://www.facebook.com/Ramboshop.ij

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
แบตหมดเร็วไปหรือเปล่าครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ