www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

แก้ว...จร้า

23 Jul 2009 14:11

อยากรู้ว่า ระหว่าง ซัมซุง สตาร์ กับแอลจี คุกกี้ อันไหนดีกว่า

แล้วเรื่องความหน่อง อันไหนเร็วกว่าคะ

แล้วสำหรับคนที่เคยใช้โนเกีย อันไหนใช้ง่ายกว่ากันคะ

และเมื่อกี้ เหนโฆษณา แอลจีของเกาหลีนะคะ ว่าเล่นเกมส์แบบเขย่าๆ ได้

มี ตกปลา อะไรแบบนั้น เล่นได้ด้วยใช่ไหมคะ

แล้วถ้าเปนซัมซุงสตาร์จาเล่นได้ไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

pax.v

31 Mar 2010 16:33

--

ผมใช้ คุ้กกี้ เพื่อนใช้ สตาร์ ไดมอนด์

ทัช สตาร์ตอบสนองเร็วกว่า คุ้กกี้มีหน่วงอยู่ ของผมยังไม่ได้ลง FW ตัวล่าสุด
เกม ลงจาวาได้เหมือนกัน คุ้กกี้ทัชสะดวกกว่านิดนึง แต่ประมวลผลช้ากว่า
ส่วนเกมเขย่าน่าจะมีแต่ของ คุ้กกี้ สตาร์ยังไม่เคยเห็น
ปากกา คุ้กกี้มี สตาร์ไม่มี ต้องยืมคุ้กกี้ใช้ หรือเอาอย่างอื่นมาจิ้ม ดูตลกๆ

--

fyeoppaz

06 May 2010 20:38

คุ้กกี้หน่วงกว่าสตาร์ค่ะ (เท่าที่ลองเล่นดูน้ะ)

oumie

07 May 2010 21:22

ss อืดมาก ค้างบ่อย ลุงเราเคยใช้มอนเต้ เจออีกที เปลี่ยนเปน lg pop ไปละ

cooky บางเครื่องที่ยังไม่ได้อัพ fw ก้อาจะช้า ๆ

ของเพื่อนก้ไม่ได้อัพนะ แต่ไม่เหนอืด ที่รู้เพราะไปเล่นเกมเขย่า ๆ ของมันเนี่ยแหละ 55

star ไม่มีหรอก ธรรมดามาก

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ช่วหน่อยนะคะ ( แอลจีคุ๊กกี้ค่ะ)

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ