www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Newhope

10 Nov 2009 08:32

ผมไม่รู้ว่าเจ้าGT505 ดูYoutubeได้รึเปล่าครับ?..เพราะพอเปิดเข้าไปดูมันไม่มีภาพขึ้น มีแต่เสียง

แล้วเสียงก็แบบฟังไม่รู้เรื่องอีกอ่ะครับ..รบกวนเพื่อนๆบอกวิธีที่จะเข้าไปดูYoutubeหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ!

isara.to.freedom

17 Nov 2009 13:05

ดูได้ค่ะ ก็เข้าเว็บ youtube ธรรมดาได้เลย ดูได้ทั้งแนวนอนและแนวตั้งค่ะ

Newhope

20 Nov 2009 23:27

isara.to.freedom ผู้เขียน:
ดูได้ค่ะ ก็เข้าเว็บ youtube ธรรมดาได้เลย ดูได้ทั้งแนวนอนและแนวตั้งค่ะ

ผมยังดูไม่ได้เลยครับ!..ต้องมีวิธีตั้งค่าอะไรก่อนเข้าไปดูรึเปล่าครับ?

เปิดเข้าไปในเวปYoutubeได้ แต่เวลาเปิดดูVideoมันจะไม่มีภาพขึ้น

และเสียงมันจะฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ!

isara.to.freedom

03 Dec 2009 23:14

ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะค่ะ แต่เครื่องนู๋ดูได้ปกติน่ะค่ะ

Newhope

08 Dec 2009 05:45

Neutralโชคดีจังครับ..ของผมยังดูไม่ได้เลยง่ะ! Sad

sowynarak

16 Jan 2010 11:50

ของผมบ้าๆบ่อๆได้มั้งไม่ได้บาง
เครื่องชอบรีเองถ้าดูไม่ก้ก็ปิดเครื่องแล้งเปิดใหม่
เซงๆอยุ่นิอิอิ Twisted Evil

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
GT505 ดูYoutubeได้รึเปล่าครับ?

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ