www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

isara.to.freedom

17 Nov 2009 13:08

เวลาถ่ายรูปมันปิดเสียงได้ป่ะค่ะ เพราะเลือกหมวดเงียบแล้วมันก็ยังมีเสียงอยู่อ่ะค่ะ

Newhope

20 Nov 2009 23:08

isara.to.freedom ผู้เขียน:
เวลาถ่ายรูปมันปิดเสียงได้ป่ะค่ะ เพราะเลือกหมวดเงียบแล้วมันก็ยังมีเสียงอยู่อ่ะค่ะ

ระบบมันไม่ให้เราปิดครับ..เป็นเพราะกม.ต่างประเทศ เค๊าเอาไว้กันพวกแอบถ่ายอ่ะครับ

ตัวผู้ผลิตเลยต้องกันเอาไว้..แต่ถ้ามันดังเกินไป เห็นมีคนแนะนำว่า เวลาเราจะถ่ายรูปให้

เราเอานิ้วที่ว่างๆ บังตรงช่องเสียงด้านบนของหน้าจอ มันจะช่วยได้เหมือนกันนะครับ!

isara.to.freedom

03 Dec 2009 22:54

ทุกวันนี้ ก็ต้องทำอย่างงั้นค่ะ 55+

sowynarak

16 Jan 2010 11:49

เขาทำไว้กันแอบถ่าย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
GT 505 จะปิดเสียงเวลาถ่ายรูปยังไงค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ