www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

StarFall

17 Nov 2009 19:42

พอดีซื้อAinoมาแต่ก็ยังไม่ค่อยจะใช้งานได้หมด ทุกโปรแกรมเพราะบ้างอย่างไม่ค่อยรู้ครับ เช่นพิมพ์ไทยใน Facebook ต้องตั่งค่ายังไง เพราะผมทำไงก็ตั้งค่าพิมพ์ไทยไม่ได้ แล้วก็โปแกรม มีเดียโกใช้ยังไง งงๆครับไม่ค่อยเข้าใจ

คนรักโซนี่

28 Jan 2010 17:16

เพิ่งซื้อ ไอโน่มาได้ไม่ถึงอาทิตย์ รู้สึกผิดหวังมาก ใช้งานค่อนข้างยาก ค้างบ่อย ส่วนตัวชอบโซนี่มาก ใช้มากี่เครื่องก้โซนี่ ตอนนี้คิดอยากจะขายไอโน่ไปเล่นไอโฟนแทนแร้ว Crying or Very sad

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
มีใครใช้ Aino บ้างครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ