www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

supapan

18 Dec 2009 11:58

เพิ่งใช้ G900 และซื้อ m2 มาใส่ ทีนี้พอจะ save รูป, เพลงต่างๆ ที่เก็บไว้ในเครื่อง ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ เวลาเราจะเซฟอะไร เครื่องไม่มีอะไรให้เลือกว่าจะเซฟไปที่ไหนได้บ้าง เครื่องจะเซฟลงเครื่องให้ทันทีน่ะค่ะ

(ได้ farmat การ์ด เรียบร้อยแล้ว)

ขอบคุณมากค่ะ

taqwe

16 Feb 2012 04:22

ก้ตั้งให้มันเซำเข้าเมม แทน เครื่องไงคับ รุ่นนี้พังง่ายไปหน่อยใช้ถนอมๆนะคับ ผมใช้ สองเดือน อยู่ดีๆมันก้ดับ แล้วก้ไม่ติดอีกเลย Crying or Very sad

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ใช้ G900 ขอคำแนะนำการเซฟรูป+เพลงลงเมมโมรี่การ์ดค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ