www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

weerakorn

25 Feb 2010 05:34

คือผมใช้รุ่นนี้อยู่แต่มีปัญหาตรงที่ว่า เวลาคนที่เราคุยด้วยวางสายไป ทำไมมันไม่มีเสียงเตือนบอกเลยครับ ต้องตั้งค่าตรงไหนหรือป่าว ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากๆเลย

pachara_rem870

27 Mar 2010 06:54

เอ..ของผมมันก็ไม่มีเสียงเตือนเหมือนกันนะครับ ของคุณนี่ไม่มีเสียงเตือนมาตั้งแต่แรกเลยหรือว่าเมื่อก่อนเคยมีเสียงเตือนครับ ผมไม่แน่ใจว่ารุ่นนี้มันจะมีเสียงเตือนที่ว่านี่หรือเปล่านะครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ถามเรื่อง LG GD510 POP หน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ