www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

ouysung

17 Mar 2010 13:50

1. W508 ถ้าจะเข้าใช้เน็ต 3G ในที่ๆ มีสัญญาณ เล่นได้เลยหรือป่าวคะ ?

2. แล้วเวลาเข้าใช้เน็ต 3G เข้าโปรแกรมอินเตอร์เน็ตธรรมดาได้เลยหรือป่าวคะ ?

3. แล้วมันสามารถใช้ซิมทั่วไปได้มั้ยคะ ?

4. เล่นแล้วเสียตังค์มั้ยคะ ?

**ขอโทษนะคะ เราไม่รู้เรื่องอินเตอร์เน็ตเลยอ่าค่ะ : (( ขอบคุณค่ะ**

orion_216

25 Mar 2010 18:05

หมายถึงเล่นเน็ตจากโทรศัพท์เลยใช่มั้ยครับ

ถ้าเล่นจากโทรศัพท์ก็สามารถเล่นได้เลยครับ

ถ้าพื้นที่ที่เราอยู่นั้น เครือข่ายที่เราใช้มีสัญญาน3Gอยู่

ดูได้จากสัญลักษณ์3Gบน แถบสัญญานมือถือ

ส่วนรุ่นนี้ใช้ของเครือข่ายไหนได้บ้างนั้นผมก็จำไม่ได้ แต่ที่แน่ๆใช้ของtotได้

ส่วนค่าบริการนั้นก็แล้วแต่เครือข่ายเขาละครับว่าคิดค่าบริการอย่างไร

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
W508 ถ้าเล่นเน็ต 3G ต้องทำยังไงบ้างคะ ?

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ