www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

พิซซ่า

03 May 2010 14:34

มีคัยใช้งานโซนี่ w890i แล้วดู youtube บนมือถือได้บ้างค่ะ พอดีอยากใช้งานค่ะ เหงเพื่อนที่ใช้โซนี่ดูได้ แต่รุ่นนี้ดูไม่ได้เลยสงสัย และถ้าต้องการจะดูyoutube จะต้องทำไงบ้างค่ะ ผู้รู้ช่วยมาตอบไขข้อข้องใจหน่อยคร่า ขอบคุณล่วงหน้า Very Happy

gettymaru

03 May 2010 20:29

ดูยูทูบกับมือถือ ปรกติก็จะผ่าน gprs edge 3G wifi

สำหรับตัว W890 รองรับ 3 อย่างแรก

ลองสอบถามผู้ให้บริการเครือข่ายดูก่อนครับว่า คุณสามารถใช้ 3G ในพื้นที่ที่คุณอยู่ได้หรือไม่
ถ้าได้ก็เปิดใช้บริการจากเครือข่ายและตั้งค่าให้ถูกต้อง ก็สามารถเข้าเว็บยูทูบเพื่อดูจากตัวบราวเซรอ์ของเครื่องได้

ปล. ถ้าจะดูกับ gprs หรือ edge มันไม่ค่อยworkเท่าไหร่

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ขอสอบถามเรื่องโซนี่ w890i ค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ