www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

jjuices

10 Jul 2010 18:46

ขอกรินก่อนนะครับว่า มันคือ โปรแรมสำหรับเล่นเกม พวกเครื่อง snes nes gab .etc

ใครที่เคยใช้อยู่ก็คงรู้ล่ะครับว่าเป็นไง จึงอยากจะขอถามหน่อยนะครับว่า

คือตอนนี้ผมใช้ omnia lite WM6.5 เล่น แต่ปัญหามีอยู่ว่า เวลากดลูกศร และกด ปุ่ม A B พร้อมกันไม่ได้

เหมือนกับว่าต้องเลือกกดอย่างใดอย่างหนึ่งก่อน

จึงอยากจะถามผู้รู้หน่อยครับว่า มีวิธีแก้ไข อย่างไรได้บ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้ามากครับ

indexplus

06 Nov 2010 11:25

เป็นเหมือนกันครับ กดพร้อมกันไม่ได้แล้วรู้สึกลำบากตอนเล่น ตอนนี้หันไปไอโฟนแล้วครับ มันกดได้พร้อมกันหลายนิ้ว

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
MorphGear หน้าจอสัมผัสที่ กดพร้อมกันไม่ได้

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ