www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

thanya02

05 Aug 2010 22:49

เพิ่งซื้อมือถือรุ่นใหม่มาค่ะ ปรากฏว่าไม่สามารถตั้งเสียงเรียกเข้าได้ ถึงแม้ว่าได้ทำการตั้งเรียบร้อยแล้ว แต่พอทดลองโทรเข้าไป มีเพียงเสียง ตู๊ด.....ตู๊ด + สั่นเท่านั้นค่ะ ไม่ทราบว่าต้องทำ
อย่างไรดี หรือต้องเอาไปให้พนักงานขายที่ซื้อมาเช็คเพราะตอนที่ซื้อไม่มีซิมให้ใส่ พนักงานเลยบอกว่าตั้งค่าให้ไม่ได้ ขอบคุณค่ะ

fon5397

19 Aug 2010 16:03

i-mobile S350 เป็นรุ่รที่แย่มากๆ ค่ะ เพราะปัญหาทาง sofe ware แย่มาก
ตั้งรูปเคลื่อนไหวก็นิ่งค่ะ ยิ่งเมนูลัด ตั้งไปแล้วค่ะ แต่ตั้งเท่าไหร่ก้อไม่ได้ สรุป ใครที่ อยากจะซื้อรุ่นนี้ขอบอกค่ะ ห่วยมากๆๆๆๆๆเท่าที่เคยเจอมา ขอบอกจากใจจริง เพราะซื้อมาใช้แล้ว วันที่ไปเปลี่ยน เครื่องใหม่ เครื่องน็อคใช้ไม่ได้พอดี แย่มากค่ะ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

technic02

26 Oct 2010 17:48

ลองเข้าศุนบริการดูครับอย่าแกะเครื่องนอกศุนย์ไม่มีค่าบริการครับ

titlelovely1

06 Dec 2010 01:28

อ่า เหมือน จะ ไม่ทัน ซะละ

เราก็ซื้อ มา ใช้ แล้ว ซะงั้น

555+

จบกัน รุ่นนี้

technic02

21 Dec 2010 12:27

อาการนี้แก็ไขโดยเข้าไปตั้งค่าโรงงานครับรหัส0000 แล้วไปที่ตั้งค่าเสียงครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
i-mobile S350

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ