www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

mooporo

15 Nov 2010 13:54

โนไวรัสที่เมมเป็นไปได้มั้บครับ พอดีลงเพลงไหม่ที่คอม

gettymaru

21 Dec 2010 13:16

mooporo ผู้เขียน:
โนไวรัสที่เมมเป็นไปได้มั้บครับ พอดีลงเพลงไหม่ที่คอม

เครื่องดับไม่น่าจะเกี่ยวกับไวรัสติดเม็มครับ
เพราะว่า ไวรัสในเม็มที่ติดจากคอมฯ ไม่สามารถแสดงอิทธิฤทธิ์อะไรได้หากอยู่ในมือถือ แต่เป็นพาหะได้เมื่อนำเม็มไปต่อกับคอมฯเครื่องอื่นครับ

ยังไงก็ลองให้ช่างเช็คให้ดีกว่าครับ
ปล.เพื่อความสบายใจ จัดการไวรัสในคอมฯให้เรียบร้อย ฟอร์แม็ตเม็มซักครั้งก็น่าจะดีครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
w700i เตฃครื่องชอบดับเอง ทำไงดีครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ