www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

au007

26 Nov 2010 11:20

น้องมันอยากได้มือถือ แบบแชทได้มีwi fi เห็นว่าตัวนี้น่าจะโอ
อยากถามว่ามันใช้งานง่ายมั๊ยครับ แล่วเวลาแชทสะดวกมั๊ย

veeraa332000

10 Jan 2011 23:42

au007 ผู้เขียน:
น้องมันอยากได้มือถือ แบบแชทได้มีwi fi เห็นว่าตัวนี้น่าจะโอ
อยากถามว่ามันใช้งานง่ายมั๊ยครับ แล่วเวลาแชทสะดวกมั๊ย

ง่ายครับผมซื้อให้ลูกสาวKM555ก็OKนะครับ แต่ยังหาเครสใส่ไม่ได้เลยครับ ถ้ารู้ที่ซื้อบอกด้วยนะครับ

Kkung

11 Jan 2011 18:19

เห็นเขาบอกกันว่า GT350i พิมพ์ไทยยากอยู่นะครับ เห็นบางคนบอกแป้นไม่มีภาษาไทยครับ ผมก็ไม่เคยลองเล่นรุ่นนี้อะครับ ^^ และเวลาออน MSN บางคนบอกออนในโปรแกรมไม่ได้ บ้างก็บอกว่าออนแล้วชอบหลุด ผมว่าลองไปเล่นก่อนดีกว่าครับ ว่ามันจริงอย่างที่เขาว่ากันหรือเปล่า ราคากับฟังก์ชั่น มันคุ้มเอามากๆครับ ลองไปหาเล่นที่ 0 LG ดูครับ อาจจะถูกใจก็ได้ครับ หน้าตาก็น่ารักด้วย

Kkung

11 Jan 2011 18:24

veeraa332000 ผู้เขียน:

ง่ายครับผมซื้อให้ลูกสาวKM555ก็OKนะครับ แต่ยังหาเครสใส่ไม่ได้เลยครับ ถ้ารู้ที่ซื้อบอกด้วยนะครับ

เขาหมายถึง GT350i ครับ : )) ส่วน เคสใส่คงไม่มีขายอะครับ ลองหาของรุ่นอื่นที่ดีไซน์ใกล้เคียงกันใส่ดูไหมครับ อาจจะดัดแปลงในบางจุด

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
LG Cookie Chat Wi-Fi ใช้งานง่ายมั๊ย

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ