www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

moopizza

03 Jan 2011 11:34

อยาทราบว่าถ้าจะเอา วิดีโอลง ในมือถือ แอลจี GT350i ต้องเซฟเป็นไฟล์ชนิดไหนคะ
เพราะเซฟเป็น mp4 กับ 3gp มือถือมันไม่อ่านอ่ะค่ะ บอกว่าไม่รองรับ
ใครรู้ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ........ ขอบคุณล่วงหน้าเลยย

Kkung

03 Jan 2011 22:47

moopizza ผู้เขียน:
อยาทราบว่าถ้าจะเอา วิดีโอลง ในมือถือ แอลจี GT350i ต้องเซฟเป็นไฟล์ชนิดไหนคะ
เพราะเซฟเป็น mp4 กับ 3gp มือถือมันไม่อ่านอ่ะค่ะ บอกว่าไม่รองรับ
ใครรู้ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ........ ขอบคุณล่วงหน้าเลยย

mp4 กับ 3gp นี่มาตรฐานสุดๆแล้วนะครับ
ลองลง avi ดูก่อนไหมครับ เผื่อได้ แต่ 3gp กับ mp4 นี่เล่นไม่ได้เครื่องคงไม่ปกติแน่เลยครับ เพราะมันมาตรฐานสุดๆแล้วครับ ลองโทรถามศูนย์ดูครับ เพราะมันมาตรฐานสุดๆแล้วครับ

moopizza

18 Jan 2011 13:21

ขอบคุณมากค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ