www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

thanthip

03 Jan 2011 21:35

พอดีทำเครื่องตกบ่อยๆ ช่วงหลังหน้าจอเริ่มขึ้นเป็นลายเส้นจนดูไม่ได้ต้องรอสักพักแล้วแต่ว่ามันจะกลับมาปกติเมื่อไร ไม่อยากเอาเข้าศูนย์เพราะรอนาน มีร้านที่พอจะแนะนำได้บ้างมั๊ยคะที่กทม

KEN_Te

23 Feb 2011 23:43

thanthip ผู้เขียน:
พอดีทำเครื่องตกบ่อยๆ ช่วงหลังหน้าจอเริ่มขึ้นเป็นลายเส้นจนดูไม่ได้ต้องรอสักพักแล้วแต่ว่ามันจะกลับมาปกติเมื่อไร ไม่อยากเอาเข้าศูนย์เพราะรอนาน มีร้านที่พอจะแนะนำได้บ้างมั๊ยคะที่กทม

NOKIA care ใกล้บ้านท่านคับผม

Benten

03 Feb 2012 01:15

ร้าน Tenjung ค่ะ เค้ารับซ่อมมือถือ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ บริการดี คุยราึากันก่อนได้ค่ะ ตรงๆ ใจๆ ค่ะ ใช้อะไหล่แท้ มีรับประกันค่ะ เชิญได้ที่ mbk ชั้น 4 ฝั่งโตคิว ล็อค Ac09 ค่ะ เจ้าของชื่อ พี่เจนค่ะ Wink

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
หน้าจอ5800 มีปัญหามีร้านซ่อมมือถือแนะนำมั๊ยคะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ