www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

shinee_noona

05 Jan 2011 20:18

Sad Crying or Very sad

คือ c6 มันมีปัญหา เรื่อง ภาพนะคะ

เวลาไปดู ในรูปถ่าย ไฟล์มันก้อแตก (เป็นรูปวิวแล้วแตกออกนะคะ)

มี 100 รูปก้อแตก100 รูป (ภาำพของวิดีโอก้อแตกด้วยคะ)

แต่มันลบได้ ตั้งเป็นภาพหน้าจอได้ปกติ

เวลาเข้าไปดูในตัวจัดการไฟล์ก้อดูได้นะคะ

ช่วยหน่อยนะคะ

ซื้อมาได้หลายเดือนแล้วทุกอย่างปกติ ยกเว้น รูปภาพเนี่ยแหละคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

KEN_Te

23 Feb 2011 23:40

shinee_noona ผู้เขียน:
Sad Crying or Very sad

คือ c6 มันมีปัญหา เรื่อง ภาพนะคะ

เวลาไปดู ในรูปถ่าย ไฟล์มันก้อแตก (เป็นรูปวิวแล้วแตกออกนะคะ)

มี 100 รูปก้อแตก100 รูป (ภาำพของวิดีโอก้อแตกด้วยคะ)

แต่มันลบได้ ตั้งเป็นภาพหน้าจอได้ปกติ

เวลาเข้าไปดูในตัวจัดการไฟล์ก้อดูได้นะคะ

ช่วยหน่อยนะคะ

ซื้อมาได้หลายเดือนแล้วทุกอย่างปกติ ยกเว้น รูปภาพเนี่ยแหละคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เอ่ออาจจะเป็นปัญหาที่โปรแกรม ลองลงโปรแกรมดูใหม่ก็ได้นะคับ

sukitja

05 Mar 2011 23:33

ตอนผมใช้ ถ้าไฟล์ใหญ่มากๆถึงจะเป็นอ่ะครับ อันนี้คิดว่าคงมีรูปในเมมเยอะไปมั้งครับ หน่วยประมวลผล MHz มันน้อยอ่ะครับ

emaew007

17 Aug 2013 13:13

hard resetเลยครับ เก็บข้อมูลไว้ในcard แล้วถอดเก็บไว้

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
(c6) ช่วยหน่อยคะ จนปัญญาจิงๆ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ