www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

nokkam

05 Mar 2011 19:49

เพิ่งซื้อมาค่ะ ไม่ใช้โนเกียซะนานเลยมาใช้อีกทีงงค่ะ
1.เราจะแยกคลิปวีดีโอออกเป็น โฟลเดอร์ผ่าน คอมไม่ได้เหรอค่ะ เพราะแยกเป็นโฟลด์ใส่กร์ดแล้วแต่พอดูในโทรศัพน์ ภาพและวีดีโอมันมาพร้อมกันเลยค่ะมันไม่แยกให้ต้องมาใช้โทรศัพน์แยกทีละไฟล์เองเหนื่อยแล้ว ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยจะเป็นพระคุณมากค่ะ

nokkam

06 Mar 2011 11:58

ไม่มีผู้รู้เรื่องนี้เลยเหรอค่ะ โหลด nokia ovi suit ลงคอมก็ไม่ได้เลยไม่รู้จะจัดการไฟล์ในการ์ดยังไงดี เซ็งเลยงมโข่งคัดแยกรูป กับวีดีโอซะเหน่อยเลย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
การจัดการแอปพลิเคชั่น C5-03 ใครรู้ช่วยทีค่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ