www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

tor23524

20 Apr 2011 15:58

อย่างแรก เครื่องนี้ ดูคลิป youtube ได้ไหมครับพอดี ผมเข้าเเล้วมานขึ้นว่า server ขัดข้อง ใช้ ซิม 3gx อะครับ

อย่างที่2 มีโปรแกรม MSN ที่เครื่องนี้ใฃ้ได้หรือเปล่าครับ ถ้ามี โปรดกรุณาด้วย

อย่างที่3 Facebook ที่มีมากับเครื่องผมไม่สามารถ Loginได้ ใครเข้าได้หรือมีวิธีแก้ช่วยบอกทีครับ

อย่างที่4 ใครใช้เครื่องนี้แล้วเป็นอย่างไรบ้างบอกทีนะครับ
สุดท้ายนี้ ขอความกรุณาผู้รู้ช่วยแก้ไขปัญหานิดหน่อยนะครับ

น้องใหม่ ขอบคุงค้าบบบบ Wink Wink Wink

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
สอบถามปัญหา หนอยครับ IE6530

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ