www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

tamamo

28 Jan 2004 00:34

อยากรู้ว่าเครื่องที่ขายที่มาบุญครองตอนนี้ เป็น software ตัวใหม่หรือเปล่าครับ ไม่ใช่ว่าซื้อเครื่องแพงไปแล้วต้องมาเสียเวลา update program อีก (โดยเฉพาะเครื่องสีมุก อยากรู้มากว่าเป็น software ใหม่หรือเปล่า) อ้อ! อีกอย่างตอนนี้ราคาเครื่องที่มาบุญครองเป็นอย่างไรแล้วบ้าง ราคาเท่าไหร่แล้ว ช่วยตอบคำถามหน่อยนะครับ

FARK

28 Jan 2004 09:16

เหมือนเดิมนะครับ เครื่องที่ ก่อนปัใหม่ คือเครื่องชุดแรก software ตัวเก่า ถ้าชุดใหม่ก็ SW ใหม่ ต้องสอบถามเอาเองนะครับ ส่วนเรื่องราคา เท่าที่ ลองสอบถามดู ศุนย์ ยังคง ราคาเดิมอยู่ เพียงแต่ มีจำนวนไม่เพียงพอต่อความต้องการ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
อยากรู้ว่าเครื่องที่ขายที่มาบุญครองตอนนี้ เป็น software ตัวใหม่หรือเปล่าครับ?

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ