www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

duodecim

20 Aug 2011 16:17

คือผมต้องการโทรศัพท์ที่ฟังเพลงเพราะ ไม่ทราบว่าสองรุ่นนี้ตัวไหนฟัีงเพลงดีกว่ากันครับ

9MZa

25 Aug 2011 15:16

ผมว่า Sony น่ะ

เพราะเรื่องเสียงยกให้ Sony Laughing

once

27 Aug 2011 01:56

แนะนำใช้ SONY ครับ Very Happy

oOKiMOo

01 Nov 2011 15:27

มาถามห้อง sony สมาชิกก็ต้องเชียร์โซนี่สิครับ แต่ถ้าจะให้พูดจริงๆ
ถ้ามีงบจำกัด และสนใจแต่เรื่องเพลงอย่างเดียวผม เชียร์ โซนี่ arc เช่นกันครับ เพราะซื้อมาก็ไม่ต้องทำรัยเพิ่มแล้ว
แต่ถ้ามีเหลืองบอีกซักหน่อยก็จัดหูฟังเทพๆมาใช้กับ ไอโฟน ก็เพลงเพราะเสียงเทพได้ไม่แพ้กันแต่ถ้าพูดถึงเรื่องความคุ้มมาบวกกันด้วยแล้ว เพิ่มตังอีกซักหน่อยก็จัดไอโฟนมาเลยครับ ราคาขายต่อมือ2 ไม่ได้เข้าเนื้อมากเท่าสมาร์ทโฟนรุ่นอื่น ๆ ครับที่ราคาลดลงลดลงอย่างน่าใจหายเพราะกานแข่งขันของตลาดสมาร์ทโฟนนั่นเองครับ

ส่วนตัวผมใช้ live with walkman อยู่ กับ iPhone4 ครับ สงสัยอะไรก็ถามได้ครับ

homemake

02 Nov 2011 08:58

se อยู่แล้วละอะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ระหว่าง Sony Ericsson Xperia arc กับ Iphone

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ