www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Kraizis

29 Aug 2011 18:40

ขอออกความเห็นนิดนึงนะครับ
ผมว่ากลุ่มเป้าหมายที่ว่า ในนี้อาจหายากไปนิดนึง
เพราะผมคิดว่า คนกลุ่มนี้ไม่น่าจะชอบหาข้อมูลหรือประสบการณ์เครื่องในนี้มากนัก
ถ้ามีปัญหาอะไร เขาน่าจะชอบปรึกษาจากร้านที่ขายมากกว่า
ในนี้คิดว่ากลุ่มอายุ 18-25 น่าจะเยอะกว่าครับ (ผมก็ 19)
ขอให้ได้กลุ่มเป้าหมายครบเร็วๆ นะครับ ^^

Kraizis

29 Aug 2011 19:22

เพิ่งตอบแบบสอบถามเสร็จครับ
ไม่รู้ว่ามีเยอะ หรือผมคิดนาน หรือผมตอบนาน??
คำตอบที่ตอบไป ถ้าใช้กลุ่มของผมได้ ก็นำไปใช้ได้นะครับ(ภาษาไม่น่ามีวิบัติ)

ปล.iPad ผมว่ามันอยู่หมวดเดียวกับ Tablet นะครับ^^

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ผู้ใช้โทรศัพท์โนเกียอายุ 25-45 ปีเขตกรุงเทพมหานคร ***

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ