www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Ton12

03 Sep 2011 21:14

E5 ของผม อยู่ดีดีเสียงข้อความเข้ามันก้อไม่ดังอ่ะครับ..แต่เสียงเรียกเข้า เปิดเพลง ตั้งปลุก ดังปกติดีทุกอย่างครับ ผมต้องทำยังงัยบ้างครับ เสียงข้อความมันถึงจะดังเหมือนเก่า ผมลองเปลียนเป็นเสียงอื่นแล้ว แต่มันก้อยังไม่ดังเหมือนเดิมอ่ะครับ

อ่อ เครื่องนี้ผมซื้อมาตอนเดือน ต.ค.53 ซื้อมาได้ 9 วันเครื่องก้อเปิดไปติดเลย เอาไปร้านที่ซื้อมา เค้าบอกว่าจาเอาเครื่องเข้าศูนย์ให้ หายไปเดือนกว่าครับ ได้เครื่องมาใช้ เค้าบอกเปลี่ยนบอร์ดให้ใหม่ ก้อใช้มาได้ดีตลอด จนถึงตอนนี้ครับ

รบกวน ท่านผู้รู้ช่วยกรุณาผมด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงครับ

Ton12

10 Sep 2011 17:54

ใช้ได้แล้วครับ....ดัง!!!!!....แล้วครับ

สงสัยข้อความในถาดเข้าเยอะเกินไป ผมเลยไปลบข้อความออกให้หมดทั้ง ถาดเข้า ถาดออก แล้วมันก้อดังเลยครับ..มันเกี่ยวกันด้วยหรอครับ แต่มันก้อหายแล้ว

แล้วผมก้ออัพเดตซอฟแวต์ใหม่ด้วย โอเคครับ++

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
E5 เสียงเรียกเข้าดัง...แต่!!! เสียงข้อความไม่ดังครับ ช่วยผมด้วย!!

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ