www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

oathoodwink

22 Sep 2011 20:27

คือว่า เวลาผมใช้ Whatapp นะครับ หลังจากที่ไม่ได้ใช้แล้วปิดโปรแกรมไปแล้ว มันก็จะดึงเน็ตตลอดเลย พอหยุดการเชื่อมต่อได้สักพัก มันก็จะเชื่อมต่อเองอีกอ่ะครับ แบบนี้แก้ยังไงได้บ้างครับ

ขอบคุณทุกท่านที่กรุณาเข้ามาตอบครับ
ขอบคุณครับ

lemonade

27 Sep 2011 11:24

oathoodwink ผู้เขียน:
คือว่า เวลาผมใช้ Whatapp นะครับ หลังจากที่ไม่ได้ใช้แล้วปิดโปรแกรมไปแล้ว มันก็จะดึงเน็ตตลอดเลย พอหยุดการเชื่อมต่อได้สักพัก มันก็จะเชื่อมต่อเองอีกอ่ะครับ แบบนี้แก้ยังไงได้บ้างครับ

ขอบคุณทุกท่านที่กรุณาเข้ามาตอบครับ
ขอบคุณครับ

เป็นเหมือนกัน - - ..........แต่ตอนนี้ลบไปแล้ว 55'

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ช่วยหน่อยครับ NOKIA E5-00 มีปัญหา ขอร้องล่ะครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ