www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

I Love Nokia C3

28 Sep 2011 13:58

Nokia C3 มีฟิล์มกันรอยหน้าแบบเต็มจอมั้ยคะ หรือว่ามีแต่แบบไม่เต็มจอ ไปถามกี่ร้าน ๆ เค้าก็บอกมีแบบไม่เต็มจอทุกร้านเลยอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

แล้วฟิล์มกันรอยที่ติดมากับเครื่องตอนซื้อเลย สามารถป้องกันรอยขีดขวนได้มากน้อยแค่ไหนคะ คือตอนนี้หน้าจอมันเป็นรอยขีดขวนเต็มไปหมดเลยค่ะ กลัวมันจะทะลุไปถึงจอ Crying or Very sad

carman

28 Sep 2011 22:29

น่าจะไม่มีครับ ผมก็เคยถามเหมือนกัน ก็เลยใช้ฟิล์มที่ติดมากับเครื่องนั่นแหละ
ก็กันรอยได้ครับ ไม่มีปัญหา ไม่ต้องกลัวทะลุไปถึงจอหรอกครับ

I Love Nokia C3

01 Oct 2011 02:06

อ่อค่ะ Smile ขอบคุณมากนะคะ Very Happy

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
สอบถาม เรื่องฟิล์มกันรอยหน้าจอ Nokia C3

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ