www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

1111

29 Sep 2011 21:31

โปรเเกรมovi ในมือถือหาย จะเอามันกลับมาทำยังไง ขอที่โหลดหน่อย

notdead.takkk

13 Oct 2011 06:58

ให้เข้าไปในการจัดการแอปฯในส่วนที่ติดตั้งแล้วให้มองหาและลบแอปฯและทุกส่วนที่เกี่ยวข้องกับoviและทำการลบไฟล์หรือเอกสารที่เป็นoviออกจากเครื่ฮงให้หมดแล้วในการติดตั้งใหม่ให้เข้าไปที่www.nokia.co.thแล้วทางเว๊บจะช่วยนำท่านให้สามารถโหลดและติดตั้งoviได้ครับและสำหรับบัญชีผู้ใช้ยังสามารถใช้บช.เดิมได้ครับขอให้โหลดสำเร็จนะครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ขอโปรเเกรม ovi หน่อย

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ