www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

kansake

13 Nov 2011 10:08

อยากได้โปรเเกรมตัดเน็ทที่ใช้ได้ผลก่ะ SE neo V ค่ะ มีคัยพอจะเเนะนำได้บ้างคะ
คือมีปัญหาคือถ้าเปิดใช้เเล้วมันจะไม่ยอมตัดเลยอ่าค่ะ เคยลองใช้โปรเเกรม APn switch เเล้วก็ไม่ได้ผล ไงผู้รู้ช่วยเเนะนำด้วยค่ะ

GM

19 Nov 2011 11:56

มันมีตัวเปิด-ปิดเนตของตัวมันเองอยู่แล้วคับ
ให้ Add widget ที่ชื่อ Data Traffic ลงหน้า Home นะครับ
เจ้าตัวนี้จะทำหน้าเปิด-ปิดให้เราครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
อยากได้โปรเเกรมตัดเน็ทที่ใช้ได้ผลก่ะ SE neo V

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ