www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

arcafel

15 Nov 2011 02:18

หากต้องการดูคลิป VDO คลิกที่นี้ครับ !!

หลังจาก AIR-i3 ได้ดูโฆษณา นี้ก็น้ำตาแทบไหล มันจะเป็นได้จริงๆ เหรอ หรือว่า มันอาจจะเป็นแค่ความฝัน
แต่ก็ไม่รู้ว่าจะอยู่ทัน เล่น เทคโนโลยีแบบนี้ปะ นะครับ แต่ก็อะนะ ถ้าได้เล่นเทคโนโลยี ตัวนี้คงเท่ห์ น่าดู

มันใช้งานได้เรียบง่ายและ ลงตัว หรือ อาจจะเป็นแค่ความฝันที่ Microsoft ตั้งใจให้โลกรู้ไว้ ก็ติดตามชมกันครับ
เร็วๆ นี้คงได้ ใช้และ เล่นเทคโนโลยี ที่ ตอบสนองการใช้งานของผู้ใช้แบบนี้ อย่างจริงๆ จังๆ นะครับ !!

ขอบคุณ AIR-i3.com

arcafel

15 Nov 2011 02:31

Surprised Surprised Surprised

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
วิสัยทัศน์ Microsoft กับ ระบบเทคโนโลยี Computer แห่งอนาคต

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ