www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

fansakul

17 Nov 2011 18:26

สวัสดีค๊ะ รบกวนรึกษาหน่อยนะค๊ะ คือว่า ดิฉันใช้โทรศัพโนเกียรุ่นE63 แล้วก็เปิดเล่น wifi อยู่บ่อยๆ แล้วก็ดหลดเกมส์ แอปพลิเคชันบ้าง หลังๆรู้สึกว่าเปิดwifiทีไรเครื่องดับเอง แล้วก็รีเซตเครื่องเองเฉยเลย และอีกไม่นาน การเชื่อมต่อWLAN เชื่อมต่อไม่ได้อีกเลยค๊ะ
อยากทราบว่ามันเป็นไรหรอ ค๊ะไวรัสหรือป่าว
ขอบคุณคุ๊ะ

Kraizis

19 Nov 2011 12:14

เรื่องไวรัสคิดว่าเป็นไปได้น้อยนะครับ
เพราะว่าตัวคอมฯ กับมือถือ ใช้ OS คนละตัวกัน แต่ก็เป็นไปได้
ถ้าไม่มีคำตอบที่ดีกว่าผม แนะให้ส่งศูนย์ดีกว่าครับ
แต่เครื่องผมส่งไปคงได้เดือนหน้า Neutral

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
สอบถามหน่อยค๊ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ