www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

toonytoony2004

29 Jan 2012 18:55

เพึ่งซื้อ SE Xperia Mini จากงาน TME 2012 ครับ แล้ว เน็ตใหล น่าจะออกทาง EDGE กำลังหาวิธีปิด เปิด ครับ

หรือมี Software ตัวไหนที่เป็นตัว Free จาก Android Market รบกวนแนะนำด้วยครับ

อีกเรื่องนึง ถ้าจะเล่น What App ผ่าน Wifi อย่างเดียว ทำอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
สอบถามการตั้งค่า เปิด ปิด Xperia mini ครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ