www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

MrPhone

08 Feb 2012 14:40

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung Series 7 Slate - ซัมซุง Series 7 Slate
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/spec/samsung/series_7_slate.htm

jaleam

08 Feb 2012 16:17

พกแทนโน๊ตบุ๊คเลยนะ จอใหญ่สะใจ

pusada68

09 Feb 2012 15:16

เดี๋ยวคงมีจอที่เล็ก ลงมาอีก เหมือนแทปแอนดรอย์นะ จะรอซื้อเอาเบาๆเท่าแอนดรอยด์แทปจะดีมากๆเลย ที่จริงโนเกียนะจะรูกแทปวินโดว์โฟนนะคงจะรุ่งน่าดู ของ accer ก็มีก่อนแต่หนักไปหน่อย หนาด้วย

wat321

19 Feb 2012 02:09

คือผมไม่เข้าใจหรอกว่า มันเพื่อ อะไร ก็วินโดว์ 7 แต่ว่า การใช้งานจริงๆ มันสู้โน๊ต บุคไม่ได้หรอก มันจะสะดวกได้ไง เวลาพิมพ์งาน ถึงจะมีคีย์บอร์ด บลูทูธ ก็๋เถอะ แต่นั่นคุณก้ต้องพกของหลายชิ้นแล้ว ถ้าซื้อแบบนี้ ซื้อ เนตบุค น่าจะดีกว่า และเท่าที่ดู อันนี้อาจจะดีกว่า เนตบุคก้ได้ ถ้ามันใส่ซิมแล้วโทรได้ แต่ในสเปค ไม่มีระบุ เพราะงั้น ทั้งเจ้าตัวนี้ และแทปเลต ทั้งหลาย ผมมองว่า มันมีอะไร ขาดๆ เกินๆ ไม่รู้ทำมาเพื่อจุดประสงค์อะไรกันแน่ แต่แทป แอนดรอย์ ที่ใช้ดทรได้ นั่นก็ยังมีส่วนดีอยู่ เพราะเวบ นี้ คือเวย มือถือ ซึ่งเราก็ต้องพูดถึงมือถือ ใช่หรือไม่ คือ ถ้าเรามีสมาร์ทโฟนดีๆ คือมันก้ไม่แตกต่างจากการใช้แทปเลต หรอก อาจจะแค่จอเล้กกว่า แค่นั้น แล้วโลกเราจะมีแทปเลต มาเพื่ออะไร ก็ไม่ได้มาเกรียนอะไร นะครับ แต่มันเป็นอะไร ที่ ข้องใจมานาน สงสัยอ่ะครับ แต่ผมว่าอีกแง่ นึง คนผลิต เค้าไม่คิดอะไรมากหรอก ครับ คิดทำอะไร ที่มีคนซื้อ คนสนใจ ขายได้ ก้พอแล้ว มั้ง

teteyoung

06 Mar 2012 12:59

อะไรขายได้ เค้าทำหมดเลย
อืมมมมมมมมมม ของเล่นคนมีตังยุคใหม่

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
Samsung Series 7 Slate - ซัมซุง Series 7 Slate

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ