www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

thitima namwijit

14 Feb 2012 00:08

วันนี้ไปซื้อ Nokia 603 มา ตอนซื้อไม่ได้ดูตัวเครื่องให้ละเอียด แล้วร้านตัวแทนก็เอาเครื่องไปลงโปรแกรมให้ พอเขาส่งโทรศัทพ์ก็ไม่ได้ดู พอกลับถึงบ้านว่าจะเล่นว่าตัวเครื่องมีปัญหาหรือเปล่าพอจับดูเห็น ขอบตัวเครื่องเป็นรอยเหมือนโดนของมีคม มี4จุด
อยากทราบว่าสามารถไปเปลี่ยนได้ไหม ตอบด้วย ไม่กี่ชั่วโมงเอง
ถ้าใครจะซื้อขอให้ดูละเอียดด้วยนะค่ะ

tepprom

14 Feb 2012 11:27

ออกจากร้านแล้ว ผมว่าไม่ได้ผมก็ใช้ 603 พนักงานบอกมีปัญหาเปลียนเครื้องใน 7 วัน...แต่ห้ามมีรอยขีดข่วน หรือตกนำ้ (ที่ศูนย์ nokia นะ ) ถามนิด... คุณต่อusb+คอม แล้วคอมฟ้องว่ามีไวรัสหรือเปล่า........ผมคอมแฮ้งเลย...... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
แต่ใช้ดีนะ...ไม่เข้าใจถามได้ เพราะหมดเงินกับมัน แค่ 3 วันแรก 500
ระวัง Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ถาม Nokia 603

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ