www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

tannguy

07 Feb 2004 00:27

มันเปิดติดแต่ก็รวนแล้วก็ค้าง ต้องถอดแบตออก ตอนนี้ใช้ไม่ได้เลยส่งซ่อมจะนานไหม

FARK

07 Feb 2004 08:11

ต้องไป เช็ค กับทาง ศูนย์นะครับ ว่า ปัญหา ที่ เกิดมาจากอะไร ถ้า SW มีปัญหา set ใหม่ ก็คงไม่นาน แต่ถ้าจะให้ ดี ให้ส่ง ซ่อม ที่ ศูนย์ ซ่อม โดย ตรงนะครับ จะได้ ไม่ต้องรอนาน

tannguy

07 Feb 2004 14:56

FARK ผู้เขียน:
ต้องไป เช็ค กับทาง ศูนย์นะครับ ว่า ปัญหา ที่ เกิดมาจากอะไร ถ้า SW มีปัญหา set ใหม่ ก็คงไม่นาน แต่ถ้าจะให้ ดี ให้ส่ง ซ่อม ที่ ศูนย์ ซ่อม โดย ตรงนะครับ จะได้ ไม่ต้องรอนาน

ใช่ i-mobile มั้ยครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
***พังแล้วครับ inno****

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ