www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

maew_1969

20 Feb 2012 21:25

มีปัญหาเรื่องการใช้บัญชีโนเกีย จะเข้าไปอัพซอฟแวร์เป็น bella ให้ใส่ username กับ password ในการติดตั้งจาก Nokia Suit ก็ใช้ชื่อบัญชีที่เคยลงไว้ในมือถือเวลาเข้า ร้าน Ovi แต่ขึ้นข้อความว่า "ไม่สามารถเชื่อมต่อเสิร์ฟเวอร์ได้" ลงสมัครบัญชีโนเกียใหม่ก็แจ้งว่า หมายเลขนี้มีบัญชีโนเกียแล้ว แต่username กับ password ก็ไม่ผ่าน ตัดสินใจยกเลิกบัญชี Nokia คิดว่าจะลงบัญชีใหม่ ก็ไม่ให้ แจ้งว่าหมายเลขนี้มีบัญชี Nokia แล้วตลอด ตอนนี้โหลดอะไรไม่ได้เลย อัพซอฟแวร์เป็น bella ก็ไม่ได้ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

somsak1987.30

25 Mar 2012 21:53

ลงทะเบียนใหม่ครับ ใช้ชื่อใหม่ไปเลยครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
การใช้บัญชี Nokia ของ C6-01

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ