www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Puobodee

01 Mar 2012 14:28

คือ พอดีเพื่งได้มาอ่ะครับ คือมันมีปัญหาตรงที่ มีคนมาเม้นหรือกดไลน์หรืออะไรต่างๆนานาเนี่ยหล่ะครับ มันไม่ขึ้นบอกเลย ขึ้นบอกแต่ว่า มีคนมาขอเป็นเพื่อน กับมีคนส่งข้อความมาอ่ะครับ มันต้องไปตั้งค่าตรงไหนหรือป่าวครับ ถ้ามันแก้ไม่ได้จะได้เปลี่ยนไปใช้แบบเก่า( เล่นผ่านโปรแกรม โอเปร่า อ่ะครับ ) และก้อ twitterอ่ะครับ มันไม่มีปุ่มรีทวิตแบบที่แบบเราเอาtwie ของคนอื่นมารีให้เพื่อน หรือคนที่ฟอโล่วเราเห้นหรอครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ เครียดมากเลย มีโปรแกรมนี้แต่เหมือนยังไม่มีอยู่ดี เหมือนเราเห็นแต่การ
โพส เม้นได้อะไรได้ แต่พอคนอื่นมาเม้น มันไม่ยอมบอกว่ามีคนมาเม้นหรือไลน์

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ปัญหาเกี่ยวกับ app Communities ( หรือapp ชุมชน) นั่นหล่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ