www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

ballzarc

08 Mar 2012 22:24

คือผมอัพเดตซอฟเเวร์โนยเกียเอ็กซ์เจ็ดอ่าคับ เเล้วพออัพเสร็จ มันจะขึ้นให้ใสรหัสพินมาครับ ผมไม่รู้อ่าคับทำไงดี เเล้วอีกอย่างนึงนะคับ อัพเดตเสร็จ ผมเสียบหูฟังเเล้วมันไม่ติดอ่าคับ ลองมาหลายอันเเล้วก็ไม่ติดอยู่ดี ช่วยทีน้าครับบบ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ช่วยที่ครับ ขอร้องน้าา

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ