www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

herolord

16 Apr 2012 11:51

สวัสดีครับ คือผมใช้โนเกีย5233อยู่ครับ เคยเล่นยูทูปได้ปกติแต่ตอนนี้เล่นไม่ได้เลย มีความรู้สึกว่าเหมือนโปรแกรมยูทูปจะหายไปเพราะเปิดตรงอินเตอร์เน็ตมันมีสัญลักษณ์โปรแกรมอื่นหมดเช่นเฟสบุ๊ค,มายสเปช ฯลฯ มีหมดแต่สัญลักษณ์ยูทูปไม่มีอยากดึงคืนมาจะทำอย่างไรดีช่วยชี้แนะหน่อยครับ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

camen

11 May 2012 01:31

ลงswใหม่ หรือ โหลด app youtube มาใหม่ และตัวพรอกซี่ต้องตั้งค่าเป็นปิด

stillgottheblues

25 May 2012 16:50

GO TO OVI SHOP..
..SEARCH FOR YOUTUBE AND DOWNLOAD.. Smile

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
มีปัญหาการใช้โปรแกรมยูทูป? ในโนเกีย5233 ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ