www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Duckgus390

04 May 2012 22:25

พอดีว่าผมอยากเข้าใช้ฟังชั่นชุมชนของโนเกียx2-01น่ะครับ พอลองเข้าไปแล้วมันใช้เวลาในการโหลดนานมาก และยังขึ้นคำว่า"ข้อผิดพลาดการสื่อสาร โปรดลองใหม่ภายหลัง"มันขึ้นทุกครั้งเลย จะแก้ยังไงดีครับ

camen

09 May 2012 21:55

ถ้าเครื่องมีประกัน อยู่แนะนำให้เอาเครื่องไปลง software version ใหม่ที่ศูนย์โนเกียแคร์คะ (ไม่มีค่าใช้จ่าย) ปัญหานะจะเป็นที่ตัว sw ไม่ updateคะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ช่วยบอกวิธีเข้าใช้ชุมชนของโนเกีย x2-01หน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ