www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

cho

25 Mar 2003 19:59

การตั้งเวลาของ 350 นี่จะต้องตั้งใหม่ทุกครั้งที่ปิดเครื่อง แล้วเปิดใหม่เหรอครับ เพราะเห็นเวลามันไม่เดิน มันค้างที่ตอนเราปิดเครื่องน่ะครับ หรือผมตั้งผิดหว่า??????????????????????
พึ่งเคยใช้โมโต เครื่องแรก งง

B

26 Mar 2003 10:17

เครื่องผมไม่เห็นเป็นแบบที่ว่าเลย คือ พอปิดเครื่อง แล้วเปิดใหม่ เวลาก็ยังเดินปรกติ ไม่ทราบว่าคุณตั้งเวลาที่เมนูไหน ของผมตั้งที่เมนู Setting - Other Settings - Initial Setup - Time and Date ยังไงก็ลองเซ็ตใหม่ก็แล้วกันนะ แต่ถ้ายังเป็นอีกคิดว่าน่าจะลองโทรไปถามที่ศูนย์ motorola จะดีกว่านะ

indexplus

26 Mar 2003 15:32

ไม่เคยเห็นมีปัญหาอะไรเลย เปิดเครื่องมาเวลาก็เดินตามปรกติ ยกเว้นแต่ตอนที่เคยแกะแบตออกมาเล่น มันให้ตั้งเวลาใหม่ตั้งแต่เปิดเครื่องขึ้นมาเลย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
การตั้งเวลาของ 350 นี่จะต้องตั้งใหม่ทุกครั้งที่ปิดเครื่อง

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ