www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

inno_girl

12 Feb 2004 18:45

เพิ่งซื้อเครื่อง inno มาใหม่แล้วลองเข้าไปถ่ายวีดีโอ clip ดู แต่ถ่ายได้เฉพาะภาพ ไม่รู้ว่า ถ่ายให้มีทั้งภาพและเสียงได้รึป่าว ใครรู้บ้าง ช่วยตอบที ขอบคุณมากค่ะ

Takamine

13 Feb 2004 11:31

มีแต่ภาพ ไม่มีเสียงครับ

eak_hr

14 Feb 2004 03:05

inno_girl ผู้เขียน:
เพิ่งซื้อเครื่อง inno มาใหม่แล้วลองเข้าไปถ่ายวีดีโอ clip ดู แต่ถ่ายได้เฉพาะภาพ ไม่รู้ว่า ถ่ายให้มีทั้งภาพและเสียงได้รึป่าว ใครรู้บ้าง ช่วยตอบที ขอบคุณมากค่ะ

ยังไม่ได้ครับ...คงต้องรออัพเกรด SW ในอนาคต

เนย

14 Feb 2004 13:04

จริืง ๆ ก็รู้ตั้งแต่ยังไม่ซื้อแล้ว แต่ก็ซื้อ เฮ่อ!

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
อยากรู้จัง camcorder ถ่ายวีดีโอ พร้อมเสียง ได้ป่าวอะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ